Đăng nhập

Sản phẩm Nổi bật

Video clip

Hình ảnh hoạt động

Hỗ trợ trực tuyến

062 38 22204
0907 620 628
My status

Chi tiết sản phẩm

Mã số: 5289
Panadol C&F
Giá bán: 78,000 VND
Lưu ý: chỉ giao hàng trong nội thành của TP. Phan Thiết với đơn hàng >=500.000 đồng. Đối với ngoại thành hoặc các tỉnh thành khác sẽ tính thêm phí chuyển hàng theo giá cước của Bưu điện.

Thông tin khác
Panadol C&F
Thành Phần : 
Mỗi viên :
Paracetamol 500 mg, caffeine 25 mg, phenylephrine HCl 5 mg.
Chỉ Định : 
Làm giảm triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm, sung huyết mũi và xoang.
Liều Dùng : 
Người lớn, cao tuổi 2 viên/lần, có thể lặp lại 4 lần/ngày. Không quá 8 viên/24 giờ.
Trẻ <12t. không dùng.
Chống Chỉ Định : 
Mẫn cảm với thành phần thuốc.
Suy gan / thận.
Bệnh động mạch vành nặng, tăng HA nặng, cường giáp.
Đang dùng monoamine oxidase.
Thận Trọng : 
Bệnh nhân bệnh gan do rượu,đang sử dụng chất ức chế thụ thể beta-adrenergic,có thai / cho con bú.
Phản Ứng Có Hại : 
Đỏ da, đánh trống ngực, buồn nôn, đau đầu. Thay đổi HA.
Tương Tác Thuốc :
Metoclopramide, domperidone, cholestyramine, IMAO.
 

Sản phẩm khác

Mã số: 32444
Giá bán: 65,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 25018
Giá bán: 567,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 34028
Giá bán: 80,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 17286
Giá bán: 23,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 5258
Giá bán: 65,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 33877
Giá bán: 51,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 33787
Giá bán: 0 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 32688
Giá bán: 144,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 17489
Giá bán: 6,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 17624
Giá bán: 52,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 32511
Giá bán: 132,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 35421
Giá bán: 45,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 17585
Giá bán: 1,625 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 32687
Giá bán: 124,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 33589
Giá bán: 78,000 VND
Chi tiết   Đặt mua
Mã số: 34915
Giá bán: 1,200 VND
Chi tiết   Đặt mua
Các thông tin về thuốc trên Huynhlepharma.com chỉ mang tính chất tham khảo, khi dùng thuốc cần tuyệt đối tuân theo theo hướng dẫn của Bác sĩ. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về bất cứ hậu quả nào xảy ra do tự ý dùng thuốc dựa theo các thông tin trên Huynhlepharma.com